SFP/SFP+

ตัวกรองข้อมูลสินค้า

Data Transfer Rate Distance Compatible Part

รายการสินค้า

แสดงรายการที่ 1-15 จากทั้งหมด 15 รายการ - หน้าที่ 1 จาก 1
‹ ก่อนหน้าถัดไป ›
Part Number ชื่อสินค้า ผู้ผลิตสินค้า ราคา Data Transfer Rate Distance Compatible Part
MSP-554912CL-80DC 1.25Gbps,TX1550nm/RX1490nm 80km จีน 4,280.00 1 Gbps 80 km -
MSP-495512CL-80DC 1.25Gbps,TX1490nm/RX1550nm 80km จีน 4,280.00 1 Gbps 80 km -
MSP-555512CL-80DC 1000BASE-ZX extended distance for 80km จีน 3,745.00 1 Gbps 80 km GLC-ZX-SMD
MSP-315512CL-20DC 1.25Gbps,TX1310nm/RX1550nm 20km จีน 1,819.00 1 Gbps 20 km -
MSP-553112CL-20DC 1.25Gbps,TX1550nm/RX1310nm 20km จีน 1,819.00 1 Gbps 20 km -
MSP-314912CL-20DC 1000BASE-BX10-U upstream Single-Fiber จีน 1,819.00 1 Gbps 20 km GLC-BX-U
MSP-493112CL-20DC 1000BASE-BX10-D downstream Single-Fiber จีน 1,819.00 1 Gbps 20 km GLC-BX-D
MSP-313112CL-20DC 1000BASE-LX/LH SFP transceiver for SMF จีน 1,123.50 1 Gbps 20 km SFP-GE-L, GLC-LH-SMD
MSP-313112CL-20C 1000BASE-LX/LH SFP transceiver for SMF , Without DOM จีน 1,059.30 1 Gbps 20 km GLC-LH-SM
MSP-31311XCL-10DC 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF จีน 8,453.00 10 Gbps 10 km SFP-10G-LR
MSP-85851XCL-M3DC 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF จีน 4,173.00 10 Gbps 300 m SFP-10G-SR
MSP-315512CL-40DC 1000BASE-BX40-U for 40km Single-Fiber จีน 2,407.50 1 Gbps 40 km GLC-BX40-U-I
MSP-553112CL-40DC 1000BASE-BX40-D for 40km Single-Fiber จีน 2,407.50 1 Gbps 40 km GLC-BX40-D-I
MSP-313112CL-40DC 1000BASE-EX long-wavelength จีน 2,140.00 1 Gbps 40 km GLC-EX-SMD
MSP-858512CL-M5DC 1000BASE-SX SFP transceiver for MMF จีน 695.50 1 Gbps 550 m GLC-SX-MM, SFP-GE-S, GLC-SX-MMD
แสดงรายการที่ 1-15 จากทั้งหมด 15 รายการ - หน้าที่ 1 จาก 1
‹ ก่อนหน้าถัดไป ›