Wire & Cable

หมวดหมู่ย่อย

Patchcord SM

Patchcord SM

Patchcord MM

Patchcord MM

Pigtail SM

Pigtail SM

รายการสินค้า

แสดงรายการที่ 121-124 จากทั้งหมด 124 รายการ - หน้าที่ 7 จาก 7
Part Number ชื่อสินค้า ผู้ผลิตสินค้า ราคา
MH-STU-1S2D3L030-STU Patchcord ST/UPC-ST/UPC, Single Mode, Simplex, 3.0 mm, LSZH, G652D, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 149.80
MH-FCU-1S2D3L030-STU Patchcord FC/UPC-ST/UPC, Single Mode, Simplex, 3.0 mm, LSZH, G652D, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 224.70
MH-FCU-1S2D3L030-LCU Patchcord FC/UPC-LC/UPC, Single Mode, Simplex, 3.0 mm, LSZH, G652D, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 224.70
MH-FCU-1S2D3L030-FCU Patchcord FC/UPC-FC/UPC, Single Mode, Simplex, 3.0 mm, LSZH, G652D, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 149.80
แสดงรายการที่ 121-124 จากทั้งหมด 124 รายการ - หน้าที่ 7 จาก 7