Wire & Cable

หมวดหมู่ย่อย

Patchcord SM

Patchcord SM

Patchcord MM

Patchcord MM

Pigtail SM

Pigtail SM

รายการสินค้า

แสดงรายการที่ 81-100 จากทั้งหมด 124 รายการ - หน้าที่ 5 จาก 7
Part Number ชื่อสินค้า ผู้ผลิตสินค้า ราคา
MH-STU-2S2D2L030-STU Patchcord ST/UPC-ST/UPC,Duplex Single mode G652D 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 299.60
MH-FCU-2S2D2L030-LCU Patchcord FC/UPC-LC/UPC,Duplex Single mode G652D 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 449.40
MH-FCU-2S2D2L030-SCU Patchcord FC/UPC-SC/UPC,Duplex Single mode G652D 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 449.40
MH-FCU-2S2D2L030-FCU Patchcord FC/UPC-FC/UPC,Duplex Single mode G652D 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 299.60
MH-SCU-1S2D2L030-LCU Patchcord SC/UPC-LC/UPC, Single Mode, Simplex, 2.0 mm, LSZH, G652D, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 224.70
MH-SCU-2S2D3L030-LCU Patchcord SC/UPC-LC/UPC, Single Mode, Duplex, 3.0 mm, LSZH, G652D, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 449.40
MH-SCU-1S2D3L030-LCU Patchcord SC/UPC-LC/UPC,Simplex Single mode G652D 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 224.70
MH-STU-2OM33L030-STU Patchcord ST/UPC-ST/UPC, Multi Mode OM3, Duplex, 3.0 mm, LSZH, 50/125 um, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 347.75
MH-SCU-2OM33L030-STU Patchcord SC/UPC-ST/UPC, Multi Mode OM3, Duplex, 3.0 mm, LSZH, 50/125 um, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 347.75
MH-SCU-2OM33L030-SCU Patchcord SC/UPC-SC/UPC, Multi Mode OM3, Duplex, 3.0 mm, LSZH, 50/125 um, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 347.75
MH-LCU-2OM33L030-STU Patchcord LC/UPC-ST/UPC, Multi Mode OM3, Duplex, 3.0 mm, LSZH, 50/125 um, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 433.35
MH-LCU-2OM33L030-SCU Patchcord LC/UPC-SC/UPC, Multi Mode OM3, Duplex, 3.0 mm, LSZH, 50/125 um, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 433.35
MH-LCU-2OM33L030-LCU Patchcord LC/UPC-LC/UPC, Multi Mode OM3, Duplex, 3.0 mm, LSZH, 50/125 um, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 433.35
MH-FCU-2OM33L030-STU Patchcord FC/UPC-ST/UPC, Multi Mode OM3, Duplex, 3.0 mm, LSZH, 50/125 um, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 347.75
MH-FCU-2OM33L030-SCU Patchcord FC/UPC-SC/UPC, Multi Mode OM3, Duplex, 3.0 mm, LSZH, 50/125 um, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 347.75
MH-FCU-2OM33L030-LCU Patchcord FC/UPC-LC/UPC, Multi Mode OM3, Duplex, 3.0 mm, LSZH, 50/125 um, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 433.35
MH-FCU-2OM33L030-FCU Patchcord FC/UPC-FC/UPC, Multi Mode OM3, Duplex, 3.0 mm, LSZH, 50/125 um, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 347.75
MH-STU-2S2D3L030-STU Patchcord ST/UPC-ST/UPC, Single Mode, Duplex, 3.0 mm, LSZH, G652D, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 299.60
MH-SCU-2S2D3L030-STU Patchcord SC/UPC-ST/UPC, Single Mode, Duplex, 3.0 mm, LSZH, G652D, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 449.40
MH-SCU-2S2D3L030-SCU Patchcord SC/UPC-SC/UPC, Single Mode, Duplex, 3.0 mm, LSZH, G652D, 3 m บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 299.60
แสดงรายการที่ 81-100 จากทั้งหมด 124 รายการ - หน้าที่ 5 จาก 7