Wire & Cable

หมวดหมู่ย่อย

Patchcord SM

Patchcord SM

Patchcord MM

Patchcord MM

Pigtail SM

Pigtail SM

รายการสินค้า

แสดงรายการที่ 21-40 จากทั้งหมด 124 รายการ - หน้าที่ 2 จาก 7
Part Number ชื่อสินค้า ผู้ผลิตสินค้า ราคา
MH-FCA-2S573L030-FCU Patchcord FC/APC-FC/UPC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 535.00
MH-FCA-2S573L030-LCU Patchcord FC/APC-LC/UPC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 535.00
MH-FCA-2S573L030-SCA Patchcord FC/APC-SC/APC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 494.34
MH-FCA-2S573L030-SCU Patchcord FC/APC-SC/UPC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 535.00
MH-FCA-2S573L030-STU Patchcord FC/APC-ST/UPC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 535.00
MH-FCA-2S573L030-FCA Patchcord FC/APC-FC/APC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 329.56
MH-FCA-1S573L030-FCU Patchcord FC/APC-FC/UPC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 267.50
MH-FCA-1S573L030-LCU Patchcord FC/APC-LC/UPC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 267.50
MH-FCA-1S573L030-SCA Patchcord FC/APC-SC/APC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 247.17
MH-FCA-1S573L030-SCU Patchcord FC/APC-SC/UPC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 267.50
MH-FCA-1S573L030-STU Patchcord FC/APC-ST/UPC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 267.50
MH-FCA-1S573L030-FCA Patchcord FC/APC-FC/APC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 164.78
MH-STU-2S572L030-STU Patchcord ST/UPC-ST/UPC,Duplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 299.60
MH-LCU-2S572L030-STU Patchcord LC/UPC-ST/UPC,Duplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 449.40
MH-LCU-2S572L030-LCU Patchcord LC/UPC-LC/UPC,Duplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 299.60
MH-SCU-2S572L030-STU Patchcord SC/UPC-ST/UPC,Duplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 449.40
MH-SCU-2S572L030-LCU Patchcord SC/UPC-LC/UPC,Duplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 449.40
MH-SCU-2S572L030-SCU Patchcord SC/UPC-SC/UPC,Duplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 299.60
MH-FCU-2S572L030-STU Patchcord FC/UPC-ST/UPC,Duplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 449.40
MH-FCU-2S572L030-LCU Patchcord FC/UPC-LC/UPC,Duplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 449.40
แสดงรายการที่ 21-40 จากทั้งหมด 124 รายการ - หน้าที่ 2 จาก 7