Wire & Cable

หมวดหมู่ย่อย

Patchcord SM

Patchcord SM

Patchcord MM

Patchcord MM

Pigtail SM

Pigtail SM

รายการสินค้า

แสดงรายการที่ 1-20 จากทั้งหมด 124 รายการ - หน้าที่ 1 จาก 7
Part Number ชื่อสินค้า ผู้ผลิตสินค้า ราคา
MH-FCA-1S579L015-XXX Pigtail FC/APC ,Simplex Single mode G657A2 900um. LSZH 1.5meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 123.05
MH-LCU-1S579L015-XXX Pigtail LC/UPC ,Simplex Single mode G657A2 900um. LSZH 1.5meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 82.39
MH-SCU-1S579L015-XXX Pigtail SC/UPC ,Simplex Single mode G657A2 900um. LSZH 1.5meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 82.39
MH-STU-1S579L015-XXX Pigtail ST/UPC ,Simplex Single mode G657A2 900um. LSZH 1.5meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 82.39
MH-FCU-1S579L015-XXX Pigtail FC/UPC ,Simplex Single mode G657A2 900um. LSZH 1.5meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 82.39
MH-FCA-1S572L015-XXX Pigtail FC/APC ,Simplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 1.5meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 123.05
MH-LCU-1S572L015-XXX Pigtail LC/UPC ,Simplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 1.5meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 82.39
MH-SCU-1S572L015-XXX Pigtail SC/UPC ,Simplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 1.5meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 82.39
MH-STU-1S572L015-XXX Pigtail ST/UPC ,Simplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 1.5meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 82.39
MH-FCU-1S572L015-XXX Pigtail FC/UPC,Simplex Single mode G657A2 2mm. LSZH 1.5meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 82.39
MH-SCA-1S573L030-FCU Patchcord SC/APC-FC/UPC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 267.50
MH-SCA-1S573L030-LCU Patchcord SC/APC-LC/UPC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 267.50
MH-SCA-1S573L030-SCA Patchcord SC/APC-SC/APC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 164.78
MH-SCA-1S573L030-SCU Patchcord SC/APC-SC/UPC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 267.50
MH-SCA-1S573L030-STU Patchcord SC/APC-ST/UPC,Simplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 267.50
MH-SCA-2S573L030-FCU Patchcord SC/APC-FC/UPC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 535.00
MH-SCA-2S573L030-LCU Patchcord SC/APC-LC/UPC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 535.00
MH-SCA-2S573L030-SCA Patchcord SC/APC-SC/APC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 329.56
MH-SCA-2S573L030-SCU Patchcord SC/APC-SC/UPC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 535.00
MH-SCA-2S573L030-STU Patchcord SC/APC-ST/UPC,Duplex Single mode G657A2 3mm. LSZH 3 meters. บริษัท เมกะเฮิร์ทซ์ จำกัด 535.00
แสดงรายการที่ 1-20 จากทั้งหมด 124 รายการ - หน้าที่ 1 จาก 7